Inquiry
Form loading...
  • Waya
  • Imel
  • Whatsapp
    WhatsApp 7ii
  • WeChat
    WeChat3zb
  • Ayyukan Buga na 3D na Musamman

    Ƙwararrun bugu na 3D na Breton Precision cikakke ne don samfurori masu sauri da hadaddun kayan aikin aiki don masana'anta masu yawa. Wuraren bugu na 3D ɗinmu sun sami gogaggun masu aiki da fasahar masana'anta na ƙwanƙwasa, waɗanda suka haɗa da manyan hanyoyin bugu guda huɗu: Zaɓin Laser Sintering, Stereolithography, HP Multi Jet Fusion, da Zaɓin Laser Melting. Tare da Breton Precision, yi tsammanin rarraba cikin sauri na ingantaccen tsari, ingantattun samfuran bugu na 3D da abubuwan amfani na ƙarshe, wanda ya dace da ƙanana da manyan buƙatun samarwa.

    Abubuwan Buga na 3D waɗanda Breton Precision ya Kera

    Shaida daidaito da sassaucin samfuran bugu na 3D daga Breton Precision, wanda aka tsara don haɓaka yuwuwar aikin ku,

    ko samfuri guda ɗaya ne ko ƙaƙƙarfan abubuwan matakin samarwa.

    656586e9ca

    Kayan Buga na 3D

    Kayayyakin kayan da muke bayarwa sun ƙunshi zaɓuɓɓuka a cikin filastik da ƙarfe, kamar ABS, PA (Nylon), da Aluminum da Bakin Karfe, waɗanda suka dace da kewayon ayyukan bugu na 3D na musamman a cikin saitunan masana'antu. Idan ƙayyadaddun kayan aikinku sun bambanta, zaku iya zaɓar 'Sauran' cikin sauƙi a shafinmu don daidaita ƙididdiga. Tabbatar cewa mun sadaukar da kai don siyan ainihin abin da kuke buƙata.

    samfurin-bayanin1gu1

    Nylon (PA)

    Nailan yana ba da ƙarfi na musamman, sassauci, da juriya, yana mai da shi manufa don ƙananan samfuran samfura da samfuran amfani na ƙarshe. Ƙarfinsa da daidaitawa yana tabbatar da ingancin inganci, bugu na dindindin.
    Fasaha:MJF, SLS
    Launi:Launi na asali, launin toka-baki,
    fentin baki
    Nau'u:HP Nylon

    3D Printing Surface Roughness

    Bincika ƙayyadaddun kayan aikin da ake iya samu ta hanyar Breton Precision wanda aka keɓance hanyoyin bugu na 3D. Jadawalin da ke ƙarƙashin yana nuna cikakkun ma'auni na ƙaƙƙarfan ma'auni don kowace hanyar bugu, yana jagorantar zaɓin ku don ingantaccen ɓangaren rubutu da daidaito.

    Nau'in Bugawa

    Bayan Bugawa Roughness

    Fasahar Gudanarwa Bayan Gaba

    Roughness Bayan Processing

    SLA Photopolymer Resin

    Ra6.3

    Polishing, plating

    Ra3.2

    Farashin MJF

    Ra6.3

    Polishing, plating

    Ra3.2

    SLS Farin Naila, Baƙar Naila, Nailan Cike Gilashi

    Ra6.3-Ra12.5

    Polishing, plating

    Ra6.3

    SLM Aluminum

    Ra6.3-Ra12.5

    Polishing, plating

    Ra6.3

    SL Bakin Karfe

    Ra6.3-Ra12.5

    Polishing, plating

    Ra6.3

    Da fatan za a lura cewa bayan haɓakawa, wasu kayan na iya samun rubutun saman da ke jere daga Ra1.6 zuwa Ra3.2. Ainihin sakamakon ya dogara ne akan buƙatun abokin ciniki da takamaiman yanayin da ake tambaya.

    Ƙarfin Buga na Breton Precision 3D

    Muna ba da cikakken bita na ƙayyadaddun ƙa'idodi na kowane hanyar bugu na 3D, tare da goyan bayan zaɓin da aka sani don buƙatun ku.

     

    Min. Kaurin bango

    Tsawon Layer

    Max. Girman Gina

    Haƙurin Girma

    Daidaitaccen Lokacin Jagoranci

    SLA

    0.6 mm ga bango maras tallafi, 0.4 mm don bango mai goyan baya a bangarorin biyu

    25 µm zuwa 100 µm

    1400x700x500 mm

    ± 0.2mm (Na> 100mm,
    shafi 0.15%)

    4 kwanakin aiki

    mjf

    Aƙalla kauri 1mm; kauce wa kaurin bango fiye da kima

    Kusan 80µm

    264 x 343 x 348 mm

    ± 0.2mm (Na> 100mm, yi amfani da 0.25%)

    5 kwanakin aiki

    SLS

    Daga 0.7mm (PA 12) zuwa 2.0mm (polyamide mai cike da carbon)

    100-120 microns

    380 x 280 x 380 mm

    ± 0.3 mm (Na> 100mm,
    amfani 0.35%)

    6 kwanakin aiki

    SLM

    0.8 mm ku

    30-50 m

    5x5x5 ku

    ± 0.2mm (Na> 100mm, yi amfani da 0.25%)

    6 kwanakin aiki

    Hakuri Gabaɗaya don Buga 3D

    Shagunan buga 3D na gida suna manne da ma'aunin GB 1804-2000 don ma'auni na madaidaiciya waɗanda ba su da ƙayyadaddun haƙuri kuma bincika tare da madaidaicin matakin daidai (Class C).
    Don siffa da girman wuri ba tare da ƙayyadadden haƙuri ba, muna bin ma'aunin GB 1804-2000 L don aiwatarwa da dubawa. Da fatan za a tuntuɓi teburin da ke ƙasa:

    •  

      Girman asali

      Matsakaicin Layi

      ± 0.2 zuwa ± 4 mm

      Fillet Radius da Girman Tsayin Chamfer

      ± 0.4 zuwa 4 mm

      Girman Angular

      ±1°30'zuwa ±10'

    •  

      Tsawon asali

      Madaidaici da Kwanciyar hankali

      0.1 zuwa 1.6 mm

      Haƙuri a tsaye

      0.5 zuwa 2 mm

      Digiri na Symmetry

      0.6 zuwa 2 mm

      Hakuri da'awar Runout

      0.5 mm

    Leave Your Message